วันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2567
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
นายบุญสม ประเสริฐมรรก
นายกอบต.ทรงคนอง
ผู้บริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก เข้าร่วมกิจกรรม เปิดโครงการอบรมให้ความรู้ในการเลี้ยงดูและส่งเสริมพัฒนาการทั้ง 4 ด้าน /การพบปะพูดคุยแนะนำแลกเปลี่ยนการจัดประสบการณ์ในการเลี้ยงดูบุตรหลาน การแก้ไขปัญหาพฤติกรรมเด็กๆเพื่อส่งเสริมและพัฒนาการของเด็กให้เก่งและดีมีคุณภาพต่อไป
ข้อมูลไฟล์ที่เกี่ยวข้อง
ไม่มีข้อมูล!!